A16 no.1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

Kiku
Nô Bi Ta
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Empty ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Sat Nov 26, 2011 11:17 pm

Nô Bi Ta <The Boys>

Nô Bi Ta <The Boys>
Moderator
Moderator

Thời gian trôi qua mau chỉ còn lại những kỷ niệm. Kỷ niệm thân yêu ơi sẽ còn nhớ mãi tiếng thầy cô. Bạn bè mến thương ơi sẽ còn nhớ những lúc giận hờn. Để rồi mai chia xa lòng chợt dâng niềm thiết tha nhớ bạn bè, nhớ mái trường xưa. Đặt bàn tay lên môi, giữ chặt tiếng nấc nghẹn ngào. Thời gian sao đi mau xin hãy ngừng trôi. Dù vẫn mãi luyến tiếc khi đã xa rồi. Bạn bè ơi, vang đâu đây, còn giọng nói tiếng cười. Những nỗi nhớ niềm thương gửi cho ai .....! - admin Hoàng Long

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG
Ngày tháng trôi qua mau. Cho lòng thêm nối tiếc.
Một thời mộng mơ đã qua. Còn đâu nữa bóng dáng dịu dàng.
Tà áo trắng thướt tha sân trường.

Sẽ không còn những khi bâng khuâng. Nghe hè về trống vắng.
Phượng buồn ngập tràn lối đi. Giọt nước mắt rớt khẽ bờ mi.
Làn môi thắm chứa chan nỗi niềm. Luyến lưu ngày cách xa.

Từng chiều qua đây, ngập ngừng vu vơ,
Chìm vào trong nỗi nhớ. Nhớ rồi quên,
Bao năm tháng dịu êm, giờ chỉ là dĩ vãng.
Mùa hè ơi sao đến vội vàng, chia tay nhé bạn thân,
Và từ biệt mái trường.
___________________________________________________________________________________
Chỉ còn 5 tháng nữa thôi là chúng ta xa nhau rồi đấy AMS-ers nhỉ, tớ vẫn nhớ y nguyên ngày đầu tiên đến trường Smile đầy kỉ niệm, đó là ngày mà tớ với Anh Đức đã nói chuyện và bắt đầu chơi với nhau cho đến bây giờ :-X. Hồi đầu năm lớp 8 hay sao ý, tớ, Anh Đức, Phương và Kiên đã du xuân sang nhà tớ chơi nhỉ =)) vui phết
Gác lại chuyện nhóm, chuyển sang lớp
Nhắc đến AMS là nhắc tới cô Lan
Đã có lớp nào có được người cô, người mẹ như thế này chưa Smile một người mẹ thứ 2 không thể thay thế Very Happy
Đã có lớp nào có cô giáo đánh chửi học sinh mà học sinh vẫn luôn sát cánh bên cô; cho học sinh chơi điện thoại, quăng ví ra giữa lớp để ham vui cùng học sinh chưa, nói ra tưởng cô ham chơi, hớ hênh, nhưng đối với chúng con, điếu đó đã chứng tỏ cô luôn tin AMS-ers, mà nói vậy không đúng, cô cũng là 1 AMS-er mà Very Happy
Nhắc đến AMS là nhắc đến 53 cá tính =))
Sẽ không có AMS nếu như thiếu 1 thành viên :-X
Tớ tin chắc có 1 phép toán chỉ có AMS mới giải được mà lớp CHUYÊN TOÁN khó mà giải được : 53-1=0 :-*
Nhắc đến AMS là nhắc đến 1 ban phụ huynh tuyệt vời
Đã có lớp nào mà BPH nhiệt tình đến thế chưa
Bố mẹ tớ là trưởng BPH nên việc lăn xả vào cùng các con là chuyện không lạ
Mẹ Mai-vừa vào đã giúp đỡ chúng ta hôm 19/11
Bố Tuấn-dù không chung lý tưởng với cô Lan nhưng vẫn giúp đỡ tụi mình trong bóng đá
Ngoài ra còn có bố Đạo, mẹ An,... tớ kô tiện kể
Nhắc đến AMS là nhắc đến hoạt động tập thể tuyệt vời
Chúng ta bá đạo hip-hop, K-pop cover, ca hát, v.v khiến n` người ghen tị =)) và chê bai (Thạo Thánh Thiện, A2, A8)
Nhắc đến AMS là nhắc đến một đội bóng number 1 và lượng fan hùng hậu!!
Đã có đội bóng nào đá rất hay, đoàn kết (theo cảm nhận của tớ) như AMS chưa? , 1 người khóc là cả đội cùng khóc, m.n cùng dỗ chưa?
Đạt với Tuấn Đức thì làm chúng ta k bao giờ phải lo về hàng công, làm khiếp vía đội bạn (tớ đã bị thằng Đạt đá rồi nên biết), tuy Đạt nhiều pha phá cây gãy cành Smile)
Thịnh thủ môn ghi 2 bàn (lịch sử trường mình, chứ thế giới thì tớ tịt)
Méo có thể thua nó về mặt thể hình nhưng bù lại là khả năng chuyền bóng cực ranh ma (một số đứa bảo chân gỗ, chân méo =)))
Mạnh với Hoàng Nam thì chém nó như chém gió (2 đứa này chém gió cực pờ rồ =)))
Lê Long tuy ít đc vào sân nhưng luôn trong tư thế chuẩn bị sẵn sàng chặt chém đối phương (dự bị hạng sang)
Bi thì sử dụng thịt đè người, hùng hổ lao ra đánh nhau, may mà đã kịp cản
Vũ với Hoàng Giang tuy chỉ đc ra sân trong trận A14 hay sao ý, nhưng vẫn Lặng Lẽ Nhặt Bóng (t/g Lặng Lẽ Sa Pa thứ tội)
Còn các bạn trong đội dự bị thì tuy ít đc vào sân nhưng vẫn tưng bừng làm fan + huligân ở ngoài
Đã có đội nào mà có các cầu thủ cùng đoàn kết trên sân bóng, tuy khác nhau nơi vị trí nhưng giống nhau nơi lòng nồng nàn yêu lớp (cháu xin phép Bác Hồ Very Happy Very Happy)
Đã có đội cổ vũ nào phá nát hàng đống chai (đặc biệt là cô Lan, gõ phát nào là thủng chai đấy Shocked ), hò hét, hát + nhảy cổ vũ đến mức điên loạn như thế chưa?? Razz Razz
Và cuối cùng, nhắc đến AMS là nhắc tới sự đoàn kết tuyệt vời :-X
I LOVE YOU AMS, YOU ARE ALWAYS IN MY HEART I love you I love you I love you

Được sửa bởi Nô Bi Ta <The Boys> ngày Thu Dec 01, 2011 9:15 pm; sửa lần 2.

2^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Empty Re: ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Sun Nov 27, 2011 8:49 am

Kiku

Thủ Tướng
Thủ Tướng

Code:
Đã có lớp nào có cô giáo đánh chửi học sinh mà học sinh vẫn luôn sát cánh bên cô
+> tiêu biểu là bạn mình nhà mình Smile
Tớ ghét những ai bảo cô ham vui, trên lớp cô ốp học sinh học như là j ấy, thiếu 1 chữ gt( giả thiết) cô trừ hản 1 điển Sad((
Cô nói rồi, cô tin tưởng lớp mình tuyệt đối, cô sẵn sàng vứt ví cho hs để chạy đi có việc mà k phải quan tâm Smile => tin tưởng tuyệt đối bọn mình Smile

https://amsgv.forumvi.com

3^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Empty Re: ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Sun Nov 27, 2011 9:01 am

huyquang_percyjackson

huyquang_percyjackson
Công dân AMS
Công dân AMS

to' ghet nhung~ ng` ng` ko biet j` ma` cu' bao co ko day hoc sinh tu te'
ho biet cai' j` chu'
NQ noi dung' ,chung ta chi con` 5 thang thoi
hay tran trong nhung j` con ` lai nhe'

4^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Empty Re: ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Sun Nov 27, 2011 9:07 pm

*[AMS]*Chip*

*[AMS]*Chip*
SUPPER SPAM
SUPPER SPAM

chung ta hãy luôn trân trọng những thứ mình đang có, đã có để khi nào đó nhớ lại ko phải luyến tiếc điều j cả
Twisted Evil

5^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Empty Re: ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Sun Nov 27, 2011 9:47 pm

Nô Bi Ta <The Boys>

Nô Bi Ta <The Boys>
Moderator
Moderator

xin lỗi đội bóng vì tớ quên chưa nhắc tới các bạn nhé Embarassed Embarassed Embarassed tớ đã sửa bài rồi đấy I love you I love you I love you

6^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Empty Re: ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Thu Dec 01, 2011 6:47 pm

KiDngOan

Admin
Admin

vãi cả emo :O

7^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Empty Re: ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Thu Dec 01, 2011 7:34 pm

*[AMS]*Chip*

*[AMS]*Chip*
SUPPER SPAM
SUPPER SPAM

Nô thiên vị tk Bệu à?
sao chỉ kể mỗi nó
Shocked

8^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Empty Re: ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Thu Dec 01, 2011 8:50 pm

Nô Bi Ta <The Boys>

Nô Bi Ta <The Boys>
Moderator
Moderator

do tối vội + buồn ngủ quá nên chưa sửa kịp Embarassed Embarassed Embarassed , đã sửa Exclamation Exclamation Exclamation

Được sửa bởi Nô Bi Ta <The Boys> ngày Thu Dec 01, 2011 9:19 pm; sửa lần 1.

9^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Empty Re: ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Thu Dec 01, 2011 9:12 pm

huyquang_percyjackson

huyquang_percyjackson
Công dân AMS
Công dân AMS

oe', chip len 400 ba`i thi` minh` duoi kip kieu j`???
@@@@@@@

10^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Empty Re: ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ Tue Dec 13, 2011 3:48 pm

Long.Moc_Ams

Long.Moc_Ams
Công dân AMS
Công dân AMS

lớp mình có nhiều kỉ niệm vui buồn khác nhau
hãy giữ lấy tất cả nhé Smile
Very Happy

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]