A16 no.1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

11/11/2011 - ngày đăc biệt chó chết

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Kiku

Thủ Tướng
Thủ Tướng

Chúng ta hãy tự ngồi kiểm điểm ại bản thân
Hôm nay là một ngày chó chết hơn cả hôm qua.
Vụ facebook cũng không nghiêm trọng bằng việc chúng ta cmất đoàn kết.
Chúng ta cũng phải thay đổi cách nhìn về một số thành viên trong lớp.
Anh Đức và tớ có thể hi sinh mà đôi khi không dc công nhận, nhưng vẫn còn có bạn hi sinh rất nhiều nhưng k những k công nhận mà còn bị chửi lén đằng sau lưng
Bản thân tớ cũng sai, cho tớ xin lỗi.
Nhưng dù sao bạn cũng có vấn đề, cả bọn tớ nữa nên chúng ta sẽ cùng nhau thay đổi. Công nhận là chúng ta đối xử vs bạn ý hơi quá đáng.
Việc bạn ý thik 1 bạn bên A2 chẳng có j là sai trái cả phải k, nên đừng gây thêm áp lực cho bạn ý nữa. Tớ chắc rằng bạn ấy sẽ không vì 1 người mà bỏ cả 1 tập thể đâu, nên chúng ta cũng cần phải suy nghĩ lại những cái j mà chúng ta đã nói.
Thắng thua là chuyện bình thường, đừng đổ lỗi chop nhau. Bây h cứ thống nhất: nếu thắng là nhờ tất cả chúng ta, nếu thua thì cứ GIẬN CÁ CHÉM THỚT, k phải tại ai cả, cứ đổ hết cho thg áo hồng cho dù là k phải, huống chi sự thật là như vậy.
Trước đây bản thân tớ cũng nhiều khi rất ghét bạn ấy, vì đôi khi bạn ấy làm tớ cảm thấy như mình đang bị thuyết giáo ý( tất nhiên bạn ấy k cố ý, thói quen mà) Nhưng từ sau cái hôm chung kết ấy, tớ phải nhìn nhận lại bạn ấy bằng một con mắt khác. Nói thẳng toẹt ra cái hôm tớ nổi điên trên sân ấy, có mỗi mình nó chạy theo để gọi tớ về, chứ 1 số bạn nào đấy thì còn tớ ngồi tử thủ trong đấy 1 tiếng nữa thì các bạn ấy cũng k thèm quan tâm
Cả cái trận đội mình thắng 10-2 nữa, bạn ấy ghi 2 bàn rồi còn j?
Hôm diễn văn nghệ, bạn ấy lôi cả máy tính xách tay đến cho bọn minh hát.
Nói chung bọn mình làm lại từ đâu thôi, còn 5 tháng nữa.
Bạn ấy có thể cố tình tỏ ra nổi trội hơn, hoặc là kiêu như các bạn nói, nhưng chúng ta có góp ý cho bạn ấy đâu??

Và cũng rất điên cái vụ facebook, k ai chịu nói cho tớ cả, các bạn làm như tớ k phải thành viên AMS ấy??
Tớ tặng cái cúp cho bạn ấy rồi. Và bạn ấy đã cười và vui trở lại, việc còn lại là của các bạn.
Cái cúp tớ tặng bạn ý quan trọng bằng 10 lần cái cúp chung kết của bọn A2.
1 là vì tớ mua nó bằng tiền học bổng của tớ và tiền làm nhi ềuthứ khác nữa. Và quan trọng nhất: nó đã hàn gắn 1 thành viên vô cùng quan trọng với tập thể AMS.

Chuyện vs lớp A2: Nó có đăng comment j trên face book thì các cậu mặc kệ, hoặc chỉ đăng AMS yêu Lê Long, hoặc AMS yêu cô Lan, Hoặc yêu AMS,.... để cho các bạn ấy thấy lớp mình vẫn đoàn kết. Còn các bạn ấy mà thik tăg xôg
nữa thì sẽ có cách giải quyết.
Hôm nay lần đầu tiên tớ nhìn thấy HG phải rơi nc mắt( vì bị nhầm vs Trường Giang). Phải công nhận là bạn ý rất yêu AMS của chúng mình, và cả bạn Thùy Linh nữa.
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Xin lỗi bạn( cúi đầu)
Mai đến k dám nhìn mặt bạn nữa.

https://amsgv.forumvi.com
Share this post on: reddit

sunny_bunny

Bài gửi Fri Nov 11, 2011 10:13 pm  sunny_bunny

Thực sự xin lỗi một số bạn.
Hôm nay t cũng mới được nhìn thấy bạn HGiang khóc ,bạn í là nam mà nhạy cảm thật
. Shocked Shocked
AMS chúng ta là một gja đình tuy có những lúc xảy ra cãi vã hay bất đồng quan điểm ( điều này khó tránh khỏi) nhưng nếu chúng ta luôn biết sát cánh bên nhau ,luôn đoàn kết thì ko điều j là chúng ta ko giải quyết đc. Yêu AMS mãi mãi. AMS fighting.

Bài gửi Fri Nov 11, 2011 10:25 pm  Kiku

Tớ là thg đáng bịăn đập nhất trong chỗ này.
Tớ đã nóixấu sau lưng bạn ấy, trong khi bạn ấy tin tưởng tớ tuyệt đối, k bao h bạn ấy nghĩ tớcó thể phản bội.
Ôi giá mà bạn cứ chửi thẳng vào mặt tớ thìcó phải nhẹ nhàng hơn k???

sunny_bunny

Bài gửi Fri Nov 11, 2011 10:40 pm  sunny_bunny

Thôi đừng tự trách mình nữa HLong ak dù sao mọi chuyện cũng đã xảy ra rùi. Cô đã nói" con người ko ai hoàn hảo cả" huông chj chúng ta chưa lớn hẳn chưa hiểu rõ cuộc đời nên việc mắc sai lầm là chuyện bình thường điều quan trọng là ta bít nhìn nhận vấn đề và sửa nó thôi ( ôi mình triết lý vãi " giả nai" affraid affraid )
P/s: lạc quan lên HLong

Bài gửi Fri Nov 11, 2011 10:47 pm  Kiku

Tớ biết, tớ là ng đáng bị ăn đập nhất ở đây.
Ước j tất cả các bạn cùng xl bạn ấy.
Can đảm lên chứ, một lần sự cố này là 1 lần chúng ta hiểu nhau hơn.

huyquang_percyjackson

Bài gửi Sun Nov 13, 2011 11:48 am  huyquang_percyjackson

ai cug~ co' luc pham loi thoi HL
quan trong la` cau co' vuot qua de sua chua no ko thoy
to' cung~ da suy nghi rat rat rat nhieu` toi qua roi`, to' buon` lam' chu'
chung ta se~ dung` khoang thoi gian con` lai de han` gan' AMS dang sut me? nhe'
dong y ko moi ng`???? confused

Nô Bi Ta <The Boys>

Bài gửi Sun Nov 13, 2011 4:43 pm  Nô Bi Ta <The Boys>

Không phải như vậy đâu ad, cả lớp mình đều đáng bị như vậy (trừ 1 số cá nhân không làm đc tích sự j cho AMS mà đòi đi phê phán ng khác)

And who are you to judge
When you are a diamond in the rough?

Long.Moc_Ams

Bài gửi Mon Nov 14, 2011 4:16 pm  Long.Moc_Ams

yêu tất cả những gì thuộc về chúng ta
yêu các bạn
yêu cô Lan siêu trùm
và yêu những kỉ niệm
:-*

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]